You are using an outdated browser. For a faster, safer browsing experience, upgrade for free today.

Loading...

ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าอบรม
โครงการยกระดับทักษะโค้ดดิ้งสู่การสร้างสรรค์โครงงานนวัตกรรมอัจฉริยะ CODEKATHON
รุ่นที่ 7
ระหว่างวันที่ 14 - 17 ก.ค. 2565
สถานที่อบรม ศูนย์นวัตกรรมและความรู้
RMUTT Innovation & Knowledge Center จังหวัด กรุงเทพมหานคร
ลำดับ โรงเรียน ชื่อทีม สมาชิกในทีม
1 โรงเรียนกระทุ่มแบน "วิเศษสมุทคุณ" Wiset Athena กัญภร ตัณติรถานนท์
ศิตธาศักดิ์ พานิช
ณิชาภัทร หงษ์ลอย
กิตติพัฒน์ ศาลาจันทร์
2 โรงเรียนกระทุ่มแบน "วิเศษสมุทคุณ" อ้ายมาสี่คน ใบเตย สังข์แก้ว
ติณภพ อารีวัฒนะ
อัษฎางค์ ศักดิ์สิงห์
ศิรดา พลหาญ
3 โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย platfarm ปวริศร์ ชยาวิวัฒน์กุล
ปวริท ทองอยู่
ภัครภาคย์ รุ่งหิรัญ
ปุญญพัฒน์ สุขสิริถาวรกุล
4 โรงเรียนเซนต์เทเรซา Phenology องศา รักสลาม
กาสมา รักษาราชวิตร
อรุชา เขมทโรนนท์
ชาลิสา พิณพิมาย
5 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ขอผ่านรอบแรกพอ กล้ากวี สุคันธาภรณ์
ฉัตรพล ผลศิริ
สุรเชษฐ์ จันทรา
ภาวัต นากสุปรั่ง
6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ DOBBY โชติกาญจน์ เหลาคม
รพีพัชร นุ่มนวล
เขมภูมิ โคนอก
กัลยกร วัฒนะมงคล
7 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ นนทบุรี T.P.N 1 กานต์ สุขสมกิจ
ภูมิสิษฐ์ ศรีวีระนุรัตน์
ณัฐพัชร์ เจียรยุทธศักดิ์
สุกฤษฎ์ สุวรรณโรจน์
8 โรงเรียนบดินทรเดชา ( สิงห์ สิงหเสนี ) ๒ น้ำหยดลงหินทุกวัน หินบอกเขียนโค้ดด้วย ธนกฤต รางชางกูร
สิวิภา ลีนะวัต
ภทรพร ธรรมบุตร
วรรณวิไล เกิดศิริ
9 โรงเรียนบางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" วนลูป 504 ศักดิ์สิทธิ์ ธารักษ์
กฤตัชญ์พัทธ์ ศรีเอี่ยมกุล
รพีภัทร จันทร์สีดา
วุฒิชัย เพชรหล้า
10 โรงเรียนบางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" TeamViewer ศุภรัตน์ รัตนโยธิน
ขวัญฤทัย โพธิ์งาม
อริสา ทรัพย์สมบัติชัย
ธัญญาเนตร ทองไชย
11 โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม BNP-SMART FARM จิรภิญญา ขอบใจ
ปัญญาพร ฤทธิ์ณรงค์
ชลดา สังข์เอี่ยม
นันท์นภัส กงคูคำ
12 โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม BNP GENVY จีระกานต์ พัฒนสิริบุญ
ศุภกร ศรีจันทร์
สรกิจจ์ ยมจันทร์
ชัยภัทร กลั่นหวาน
13 โรงเรียนพระปฐมวิทยาลัย COURAGE คุณานนต์ วันเย็น
สรธร โพธิ์ระหง
วรัญญู ตรีภูมิ
รัชชานนท์ ทองภักดี
14 โรงเรียนพระปฐมวิทยาลัย Design is very human ธิติ ศรีประสงค์
จิรายุ สายสวาท
อภิวัฒน์ ทำขุนทด
ภาณุวิชญ์ วงษ์โต
15 โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม สุ่มสี่สุ่มห้า(0405) ชุติมา แซ่ลิ้ม
สุธารทิพย์ หลวงทิพย์
กฤติยาภรณ์ ขวัญเต่า
กัณฐมณี ตันมณี
16 โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม Tictacto อภินันท์ วันยะโต
สุรภาพ สังเทียบ
ไอลดา วงค์สุมา
ศุภวิชญ์ ปั้นไล้
17 โรงเรียนยอแซฟอุปถัมภ์ Better Days ศุภกฤต ปรุงสำราญกิจ
ธวัชชัย วิลามาศ
หริวงษ์ เมธาวีไพศาล
จิรวัฒน์ สุนทรถาวรวงศ์
18 โรงเรียนยอเเซฟอุปถัมภ์ FourMaster ก้องเกียรติ ไชยยันบูรณ์
สรยุทธ อุดมกิจโกศล
สิทธิพันธ์ุ สัตยภิวัฒน์
ณัฐพัชร์ โพธิ์ภิบาล
19 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว Umbrella Sink นันท์นภัส พีรนพวัฒน์
อลิส ขนาดนิด
ธนกร ฟูคูฮารา
ชัญญา อมรกาญจนกุล
20 โรงเรียนราชินี tinkywinkle ณิชชา เจือจุน
ชาลิสา วิโรจน์รัตน์
อติภา จงจิระ
ภัทรนันท์ ตัจฉกวิทย์
21 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี URANUS ชยากร ชื่นประเสริฐ
ธนกร เถระพัฒน์
ณัฏฐพัชร เจริญพีระภมร
ณภัทร รุ่งเนียม
22 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี SKT01 จักริน เปี่ยมสาคร
กิตติกานต์ พึ่งเพาะปลูก
ธนิสร แก้วหลากสี
รพีพงศ์ เมฆผึ้ง
23 โรงเรียนสว่างบริบูรณ์วิทยา iRobotic IIoT มโน จือเหลียง
ศุภณัฐ อรุณเนตร
จิรายุส เมียดคง
ปัณณธร ซื่อตรง
24 โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม) Swiperนายอยู่ไหน สรวิชญ์ เศรษฐชัยชาญ
จิรภัทร ทองปิยะภูมิ
ปุณวัจ โกวิทกูลไกร
จิรภัทร คงกตัญญูสกุล
25 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน จิงโจ้เจ๋งแจ๋ว วิริทธิ์พล จงเพิ่มวัฒนะผล
ณัฐกิตติ์ สุนทรทิพย์
ศุญดา ธรรมากรกุล
พีรดา โชคสมุทร์
26 โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม) CLOVER คฑาเทพ มิ่งขวัญ
ศุภวิชญ์ รัตนมโนธรรม
จันทรัสม์ สมมาตย์
ณฐภัทร สมุทรผ่อง
27 โรงเรียนสิริรัตนาธร SRT Youngdev Revolution นิธิศรัฎฐ์ พุฒิภาพงศ์
มณิสรา แซ่จัน
กิตติเชษฐ์ สินเธาว์สถาพร
กนลรัตน์ บัวกลับ
Voelas
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม

หมู่ที่ 7 245 ตำบลขามเรียง อำเภอกันทรวิชัย จังหวัดมหาสารคาม รหัสไปรษณีย์ 44150

ฝ่ายประสานงานโครงการ

คุณณัฏฐกานต์ ผาสุข
โทร. 089-8343236
codekathon@itit.ac.th